
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA  NA MICHEZO 
                                                   
              

  

 

 

TAARIFA KWA UMMA 
 

MWALIKO WA KUTOA MAONI KWENYE MAREKEBISHO YA KANUNI ZA 
UTANGAZAJI NA MAUDHUI MTANDAONI 

 
Dodoma- Agosti 19, 2021  

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Innocent Bashungwa, 

anawakaribisha wadau wa Sekta ya Habari nchini hasa wanaojihusisha na Huduma 

za Utangazaji na masuala ya utoaji maudhui kwa Umma kupitia mitandao, redio na 

televisheni kutoa maoni katika Rasimu ya Marekebisho ya Kanuni za Maudhui 

Mtandaoni za Mwaka 2020 pamoja na Kanuni za Maudhui ya Utangazaji katika 

Redio na Televisheni za Mwaka 2018. 

Marekebisho haya yamefanywa na Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo 

kwa mamlaka aliyopewa chini ya Kifungu cha 165 cha Sheria ya Mawasiliano ya 

Kielektroniki na Posta ya mwaka 2010. Maboresho hayo yatazifanya Kanuni hizo 

ziendane na maendeleo ya teknolojia pamoja na kuongeza wigo wa upatikanaji wa 

habari kwa wananchi. 

Rasimu za marekebisho ya Kanuni hizo zinapatikana kwenye tovuti ya Wizara 

(www.habari.go.tz) pamoja na tovuti ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania -TCRA 

(www.tcra.go.tz). 

Maoni yawasilishwe kwa anuani za barua pepe zifuatazo: hglsu@habari.go.tz na 

amina.nguli@habari.go.tz.  

Pia, Wizara inawakaribisha wadau wa huduma za utangazaji nchini kufika katika 

mkutano wa wadau Agosti, 26, 2021, katika Ukumbi wa PSSSF (Zamani - LAPF) 

Jijini Dodoma, kuanzia Saa 2.00 Asubuhi ili kuhitimisha zoezi la utoaji maoni. Wote 

mnakaribishwa. 

Imetolewa na                           
                                                     

              

John Mapepele 
    Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

Simu: 026-2322129 
Nukushi: 026-2322128 
Baruapepe: km@habari.go.tz  
Tovuti: www.habari.go.tz 
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